![](public/assets/img/loading-logo/loading-logo.png)
ภาพกิจกรรม
วันพุธที่ 3 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 07.30 น. นายปณิธาน มีไชยโย ผู้อำนวยการองค์การตลาดเพื่อเกษตรกร พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมทำบุญตักบาตรข้าวสาร - อาหารแห้ง
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-1.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-2.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-3.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-4.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-5.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-6.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-7.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-8.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-9.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-10.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-11.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-12.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-13.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-14.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-15.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-16.jpg)
![](public/images/activityGallory/1303/upload_photo/1704340666-photoupload-1303-17.jpg)
วันพุธที่ 3 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 07.30 น. นายปณิธาน มีไชยโย ผู้อำนวยการองค์การตลาดเพื่อเกษตรกร พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมทำบุญตักบาตรข้าวสาร - อาหารแห้ง แด่พระภิกษุสงฆ์ เพื่อความเป็นสิริมงคลเนื่องในโอกาสเทศกาลปีใหม่ พุทธศักราช 2567 นำโดยร้อยเอก ธรรมนัส พรหมเผ่า รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ คณะผู้บริหารระดับสูง หัวหน้าส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจในสังกัดกระทรวงเกษตรฯ ณ บริเวณด้านหน้าอาคาร 1 กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
ในโอกาสนี้ ผู้อำนวยการและผู้บริหาร อ.ต.ก. เข้าพบ นายประยูร อินสกุล ปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เพื่อขอพรเนื่องในโอกาสขึ้นปีใหม่ พ.ศ. 2567 ณ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์