![](public/assets/img/loading-logo/loading-logo.png)
ภาพกิจกรรม
ผู้อำนวยการองค์การตลาดเพื่อเกษตรกรพนักงาน และผู้ประกอบการค้าภายในตลาด อ.ต.ก. ร่วมทำบุญตักบาตร ถวายข้าวสารอาหารแห้ง แด่ท่านเจ้าคุณพยอม กลยาโน (พระพยอม)
![](public/images/activityGallory/1320/upload_photo/1705467000-photoupload-1320-1.jpg)
![](public/images/activityGallory/1320/upload_photo/1705467000-photoupload-1320-2.jpg)
![](public/images/activityGallory/1320/upload_photo/1705467000-photoupload-1320-3.jpg)
![](public/images/activityGallory/1320/upload_photo/1705467000-photoupload-1320-4.jpg)
![](public/images/activityGallory/1320/upload_photo/1705467000-photoupload-1320-5.jpg)
![](public/images/activityGallory/1320/upload_photo/1705467000-photoupload-1320-6.jpg)
![](public/images/activityGallory/1320/upload_photo/1705467000-photoupload-1320-7.jpg)
![](public/images/activityGallory/1320/upload_photo/1705467000-photoupload-1320-8.jpg)
วันที่ 11 มกราคม 2567 เวลา 7:30 น
นายปณิธาน มีไชยโย ผู้อำนวยการองค์การตลาดเพื่อเกษตรกร พนักงาน และผู้ประกอบการค้าภายในตลาด อ.ต.ก. ร่วมทำบุญตักบาตร ถวายข้าวสารอาหารแห้ง แด่ท่านเจ้าคุณพยอม กลยาโน (พระพยอม) เจ้าอาวาส วัดสวนแก้ว จังหวัดนนทบุรี ณ บริเวณพื้นที่ตลาด อ.ต.ก.