![](public/assets/img/loading-logo/loading-logo.png)
ภาพกิจกรรม
นายปณิธาน มีไชยโย ผู้อำนวยการองค์การตลาดเพื่อเกษตรกร เข้าร่วมพิธีมอบตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ
![](public/images/activityGallory/1335/upload_photo/1706756436-photoupload-1335-1.jpg)
![](public/images/activityGallory/1335/upload_photo/1706756436-photoupload-1335-2.jpg)
![](public/images/activityGallory/1335/upload_photo/1706756436-photoupload-1335-3.jpg)
![](public/images/activityGallory/1335/upload_photo/1706756436-photoupload-1335-4.jpg)
![](public/images/activityGallory/1335/upload_photo/1706756436-photoupload-1335-5.jpg)
![](public/images/activityGallory/1335/upload_photo/1706756436-photoupload-1335-6.jpg)
วันที่ ๓๑ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายปณิธาน มีไชยโย ผู้อำนวยการองค์การตลาดเพื่อเกษตรกร เข้าร่วมพิธีมอบตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ ให้แก่ส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจในสังกัด และองค์การมหาชนในสังกัดของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ โดยมี ร้อยเอก ธรรมนัส พรหมเผ่า รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานในพิธี ณ โถงหน้ามุกอาคาร ๑ ชั้น ๑ (ฝั่งกองคลัง) กระทรวงเกษตรและสหกรณ์