![](public/assets/img/loading-logo/loading-logo.png)
ภาพกิจกรรม
นางสาวภัทราภรณ์ โสเจยยะ รองปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ที่ได้เดินทางมาเยี่ยมชมการบริหารจัดการ ตลาด อ.ต.ก.
![](public/images/activityGallory/1366/upload_photo/1708416660-photoupload-1366-1.jpg)
![](public/images/activityGallory/1366/upload_photo/1708416660-photoupload-1366-2.jpg)
![](public/images/activityGallory/1366/upload_photo/1708416660-photoupload-1366-3.jpg)
![](public/images/activityGallory/1366/upload_photo/1708416660-photoupload-1366-4.jpg)
![](public/images/activityGallory/1366/upload_photo/1708416660-photoupload-1366-5.jpg)
![](public/images/activityGallory/1366/upload_photo/1708416660-photoupload-1366-6.jpg)
วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 นายปณิธาน มีไชยโย ผู้อำนวยการองค์การตลาดเพื่อเกษตรกร ให้การต้อนรับ นางสาวภัทราภรณ์ โสเจยยะ รองปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ที่ได้เดินทางมาเยี่ยมชมการบริหารจัดการ ตลาด อ.ต.ก. และได้เดินชมตลาด เพื่อดูผลิตภัณฑ์ของทาง อ.ต.ก. และผลไม้ไทยตามฤดูกาล