![](public/assets/img/loading-logo/loading-logo.png)
ภาพกิจกรรม
เจ้าหน้าที่ เข้าร่วมพิธีถวายความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณแด่สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
![](public/images/activityGallory/1367/upload_photo/1708568606-photoupload-1367-1.jpg)
![](public/images/activityGallory/1367/upload_photo/1708568606-photoupload-1367-2.jpg)
![](public/images/activityGallory/1367/upload_photo/1708568606-photoupload-1367-3.jpg)
![](public/images/activityGallory/1367/upload_photo/1708568606-photoupload-1367-4.jpg)
![](public/images/activityGallory/1367/upload_photo/1708568606-photoupload-1367-5.jpg)
![](public/images/activityGallory/1367/upload_photo/1708568606-photoupload-1367-6.jpg)
![](public/images/activityGallory/1367/upload_photo/1708568606-photoupload-1367-7.jpg)
วันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.00 น. นายปณิธาน มีไชยโย ผู้อำนวยการองค์การตลาดเพื่อเกษตรกร นำคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมพิธีถวายความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณแด่สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี นำโดยร้อยเอก ธรรมนัส พรหมเผ่ารัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดีและน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณที่พระองค์ทรงมีต่อหน่วยงานของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ บริเวณด้านหน้าอาคาร กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ #กระทรวงเกษตรและสหกรณ์