![](public/assets/img/loading-logo/loading-logo.png)
ภาพกิจกรรม
เข้าร่วมแสดงความยินดี เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนากรมตรวจบัญชีสหกรณ์ ครบรอบ 72 ปี
![](public/images/activityGallory/1384/upload_photo/1710320859-photoupload-1384-1.jpg)
![](public/images/activityGallory/1384/upload_photo/1710320859-photoupload-1384-2.jpg)
วันที่ 12 มีนาคม 2567 นางภัคจิรา โรจนกฤตย์ ผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาธุรกิจ รักษาการรองผู้อำนวยการ อ.ต.ก. เป็นผู้แทนองค์การตลาดเพื่อเกษตรกร (อ.ต.ก.) เข้าร่วมแสดงความยินดี เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนากรมตรวจบัญชีสหกรณ์ ครบรอบ 72 ปี ณ กรมตรวจบัญชีสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร