![](public/assets/img/loading-logo/loading-logo.png)
ภาพกิจกรรม
นายปณิธาน มีไชยโย ผู้อำนวยการองค์การตลาดเพื่อเกษตรกร นำคณะผู้บริหาร และพนักงาน เข้าร่วมพิธีตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง พระสงฆ์ จำนวน 250 รูป
![](public/images/activityGallory/1427/upload_photo/1712824682-photoupload-1427-1.jpg)
![](public/images/activityGallory/1427/upload_photo/1712824682-photoupload-1427-2.jpg)
![](public/images/activityGallory/1427/upload_photo/1712824682-photoupload-1427-3.jpg)
![](public/images/activityGallory/1427/upload_photo/1712824682-photoupload-1427-4.jpg)
![](public/images/activityGallory/1427/upload_photo/1712824682-photoupload-1427-5.jpg)
![](public/images/activityGallory/1427/upload_photo/1712824682-photoupload-1427-6.jpg)
![](public/images/activityGallory/1427/upload_photo/1712824682-photoupload-1427-7.jpg)
![](public/images/activityGallory/1427/upload_photo/1712824682-photoupload-1427-8.jpg)
![](public/images/activityGallory/1427/upload_photo/1712824682-photoupload-1427-9.jpg)
![](public/images/activityGallory/1427/upload_photo/1712824682-photoupload-1427-10.jpg)
วันที่ 5 เมษายน 2567 นายปณิธาน มีไชยโย ผู้อำนวยการองค์การตลาดเพื่อเกษตรกร นำคณะผู้บริหาร และพนักงาน เข้าร่วมพิธีตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง พระสงฆ์ จำนวน 250 รูป ภายใต้กิจกรรมบรรพชาอุปสมบทหมู่ฯ เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่บุคลากร โดยมีนายประยูร อินสกุล ปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานในพิธี ณ วัดเทพสรธรรมาราม ตำบลบ้านใหม่ อำเภอเมือง จังหวัดปทุมธานี