![](public/assets/img/loading-logo/loading-logo.png)
ภาพกิจกรรม
ตลาดสินค้าเกษตรคุณภาพ อ.ต.ก. ระหว่างวันที่ 1 – 10 มิถุนายน 2565
![](public/images/activityGallory/593/upload_photo/1654048559-photoupload-593-1.jpg)
![](public/images/activityGallory/593/upload_photo/1654048559-photoupload-593-2.jpg)
![](public/images/activityGallory/593/upload_photo/1654048559-photoupload-593-3.jpg)
![](public/images/activityGallory/593/upload_photo/1654048559-photoupload-593-4.jpg)
![](public/images/activityGallory/593/upload_photo/1654048559-photoupload-593-5.jpg)
![](public/images/activityGallory/593/upload_photo/1654048559-photoupload-593-6.jpg)
![](public/images/activityGallory/593/upload_photo/1654048559-photoupload-593-7.jpg)
![](public/images/activityGallory/593/upload_photo/1654048559-photoupload-593-8.jpg)
อ.ต.ก. จัดกิจกรรม “สินค้าเกษตรคุณภาพ” คัดสรรผลไม้คุณภาพทั้งสดและแปรรูป จากเกษตรกรไทย และวิสาหกิจชุมชน มาจำหน่าย อาทิ ทุเรียนภูเขาไฟ ทุเรียนหมอนทองปราจีนบุรี มังคุดออแกนิค เงาะโรงเรียน ส้มโชกุนภูเรือ ชมพู่เพชรชมพู กล้วย มะม่วง อโวคาโด ข้าวโพดนมสดฮอกไกโด/ทับทิมสยาม อินทผลัม สับปะรดห้วยมุ่นอุตรดิตถ์ กระท้อน มะขามหวาน มะขามป้อม
ขอเชิญผู้บริโภคทุกท่านร่วม ชิม ช้อป สนับสนุนเกษตรกรไทย ได้ที่ ตลาด อ.ต.ก. บริเวณพื้นที่ด้านหลังศูนย์ศิลปาชีพ (ด้านทิศตะวันตก) ระหว่างวันที่ 1 - 10 มิถุนายน 2565 รวม 10 วัน และสามารถสั่งซื้อสินค้าได้ที่ อ.ต.ก. เดลิเวอรี่ https://www.facebook.com/ortorkordelivery