![](public/assets/img/loading-logo/loading-logo.png)
ภาพกิจกรรม
การประชุมใหญ่สามัญประจำปี ๒๕๖๕ สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย (สภท. ๕๗ ปี)
![](public/images/activityGallory/733/upload_photo/1661738199-photoupload-733-1.jpg)
![](public/images/activityGallory/733/upload_photo/1661738199-photoupload-733-2.jpg)
![](public/images/activityGallory/733/upload_photo/1661738199-photoupload-733-3.jpg)
![](public/images/activityGallory/733/upload_photo/1661738199-photoupload-733-4.jpg)
วันเสาร์ที่ ๒๗ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายจุรินทร์ ลักษณวิศิษฏ์ รองนายกรัฐมนตรีและรัฐมนตรีว่าการกระทรวงพาณิชย์ ให้เกียรติเป็นประธานในการประชุมใหญ่สามัญประจำปี ๒๕๖๕ สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย (สภท. ๕๗ ปี)
ในการนี้ นางภัคจิรา โรจนกฤตย์ รักษาการรองผู้อำนวยการ อ.ต.ก. ได้เป็นผู้แทนผู้อำนวยการ เข้ารับโล่รางวัลประกาศเกียรติคุณผู้ให้การสนับสนุนดีเด่น ด้านการส่งเสริมและพัฒนาผลผลิตเกษตรไทย โดยนายธนา ชีรวินิจ เลขานุการรัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์เป็นผู้มอบรางวัล ณ ห้องบอลรูม ๑ ชั้น ๓ โรงแรมดิเอมเมอรัลด์ ถนนรัชดาภิเษก